Holiday Inn แบรนด์ระดับโลก โดดเด่นด้วยทำเลและคุณภา
My Community
กันยายน 22, 2019, 07:22:43 pm *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Holiday Inn แบรนด์ระดับโลก โดดเด่นด้วยทำเลและคุณภา  (อ่าน 213086 ครั้ง)
Mr.Mileage
Administrator
Hero Member

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:43:41 am »

Review Hongkong Hotel (รีวิวโรงแรมในฮ่องกง)

รีวิว Holiday Inn แบรนด์ระดับโลก โดดเด่นด้วยทำเลและคุณภาพ

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวแพคเกจทัวร์ฮ่องกงดอทคอม มิสเตอร์ไมลเลจกลับมาอีกแล้วครับ รีวิวฉบับนี้มีความยินดีนำเสนอ โรงแรมที่อยู่ในเครือระดับโลกกันเลยทีเดียว มีสาขาในฮ่องกงซะด้วย

มิสเตอร์ไมล์เลจกำลังหมายถึงโรงแรม Holiday Inn Golden Mile โรงแรมดังอีกหนึ่งโรงแรมย่านจิมซาจุ่ย ริมถนนนาธาน ทำเลกินขาดครับโรงแรมนี้ และด้วยความที่เป็นโรงแรมในเครือระดับโลก ยิ่งต้องรับประกันคุณภาพให้กับลูกค้าได้เป็นอย่างดีครับ น่าสนใจและติดตามเป็นอย่างยิ่งครับ วันนี้จัดเต็มกำลังความสามารถครับ ห้ามพลาดรีวิวนี้ด้วยประการทั้งปวงครับ!!!
Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:55:28 am »

Hotel : Holiday Inn Golden Mile Hotel

Locaion : Nathan Road, Tsim Sha Tsui

Quality : 4*

MTR : 1 Minute walk to Tsim Sha Tsui Staion

โรงแรมฮอลิเดย์อินโกลเด้นไมล์ (Holday Inn Golden Mile Hotel) เป็นอีกหนึ่งโรงแรม ที่มีจุดแข็งอยู่ที่ทำเลที่ตั้ง โรงแรมนี้ตั้งอยู่ริมถนนนาธาน ย่านจิมซาจุ่ย และมีจุดขึ้นลงรถไฟฟ้าสถานีจิมซาจุ่ย อยู่ที่หน้าโรงแรม และที่สำคัญ ยังรายล้อมไปด้วยแหล่งช้อปปิ้ง และร้านอาหารจำนวนมากมาย ทั้งช้อป ทั้งกิน One Stop ครับ

ลองจินตนาการดู ว่าถ้าได้พักในโรงแรมแห่งนี้ จะสะดวกสบายขนาดไหน WowwwwwW   love2 love2 love2

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:57:28 am »

เดินเล่นรอบๆโรงแรมกันก่อนนะครับ

ดูซิว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง

ตัวแทนจำหน่ายRolex อย่างเป็นทางการ มีแห่งเดียวในฮ่องกงครับ คือที่โรงแรม Holiday Inn แห่งนี้
Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 01:59:20 am »

จากโรงแรมเดินไปจุดขึ้นลงรถไฟฟ้าสถานีจิมซาจุ่ย แบบนับก้าวกันเลยครับ

ริมถนนใหญ่ฝั่งตรงข้ามเป็นห้าง I-Square ส่วนในซอยฝั่งตรงข้ามโรงแรมคือห้างสุดHip K11 นั่นเองครับ
Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:01:16 am »

พอประมาณครับ เรากลับมายังโรงแรมกันก่อนครับ วันนี้ขอปล่อยของเยอะหน่อยนะครับ เอาให้ตาแฉะกันไปข้างเลย  kapook

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:02:41 am »

เดินเข้ามาข้างในกันเลยครับแฟนๆ บริเวณล้อบบี้กว้างขวางจริงอะไรจริง!!!  love2

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:04:58 am »

แหม่มคนนี้แกตกใจอะไรกัน ก็แค่เจอคนหล่อ ถึงกับเบือนหน้าหนีเชียวเรอ โธ่!!!!!

จุดนี้เอาไว้ใช้บริการนักท่องเที่ยวครับ จะฝากกระเป๋าก็ดี หรือใครจะไปไหนอย่างไร ถามที่นี่ได้ครับ บริการด้วยใจ
Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:07:03 am »

ที่นั่งพักรอ กว้างขวางสะดวกสบายครับ

เอาครับ เช็คอินแล้ว ลุยกันต่อเลย ไปยังห้องพักกันครับ

ตามหนูเสื้อเขียวมาเลยครับ จะเจอโถงลิฟท์ในทันใด
Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:08:43 am »

ว้าวหรูหรา มีระดับอีกแว้วว

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:11:26 am »

ห้องพักที่มิสเตอร์ไมล์เลจจะพาเพื่อนไปเซอร์เวย์ มี2 แบบครับ  Standard และ Deluxe อีกอึดใจเจอกันครับ บอกได้ว่าต้องมันส์พะยะค่ะ

ถึงจุดหมายแล้วครับ โดดออกจากลิฟท์ได้เลย

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:14:02 am »

รีบตามมิสเตอร์ไมล์เลจมาด่วนครับ จะได้รีบทำภารกิจให้เสร็จ น้องแหม่มคนเมื่อกี้รอผมอยู่  love2

ทางเดินสู่ห้อง กว้างขวางใช้ได้เลยครับ

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:17:35 am »

แต่นแต้นนน ถึงแล้วครับ ห้องพักแบบแรก Deluxe Room ยังไมได้ทำการรีโนเวท (ปัจจุบันนี้ ห้องพัก Deluxe เริ่มมีการ Renovate)

ว้าว สไตล์อเมริกันโดยแท้ครับ ห้องพักเตียงคู่ พี่เค้าเอา เตียง Queen Size(5ฟุต) ใส่เข้ามา 2 เตียงเลย

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:19:31 am »

ขนาดห้องใหญ่ดีครับ มาพร้อมกับการตกแต่งที่ดูแล้วรู้เลยว่าเป็นสไตล์ของโรงแรมในเครือ Holiday Inn

แบบนี้เลยครับท่านผู้ชม

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:21:18 am »

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง ครบครับ

Mr.Mileage
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 02:22:02 am »

ยาวไป

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์